एन.डी.एम.जे.च्या अध्यक्षा कडून पिरळे ग्रामपंचायतीस थर्मल स्क्रीनिंग मशीन भेट

एन.डी.एम.जे.च्या अध्यक्षा कडून पिरळे ग्रामपंचायतीस थर्मल स्क्रीनिंग मशीन भेट*पुरोगामी महाराष्ट्र न्यूज नेटवर्क- पिरळे येथील एन डी एम जे चे अध्यक्ष तथा साई उद्योग मॅनेजर प्रमोद शंकर भोसले यांनी पिरळे ग्रामपंचायत व covid-19 समिती यांना 15000 रुपये किमतीची थर्मल स्क्रीनिंग मशीन भेट दिली आहे covid-19 कोणाचा देशात व महाराष्ट्रात वाढता प्रादुर्भाव लक्षात घेता डॉ.केवल उके वैभव गिते व विकास दादा धाइंजे यांच्या मार्गदर्शनाखाली एन.डी.एम.जे संघटनेच्यावतीने गरजू लोकांना जीवनावश्यक वस्तू व अन्नधान्य विविध प्रकारे मदत केली जाते. तसेच आज त्याच्या मार्गदर्शनाखाली पिरळे येथील अध्यक्ष तथा साई उद्योग मॅनेजर प्रमोद शंकर भोसले यांनी थर्मल स्कॅनिंग मशीन भेट दिली आहे जेणेकरून गावात येणाऱ्या नवीन लोकांची व korantain करण्यात येणाऱ्या लोकांची तपासणी करण्यास सोयीस्कर जावे. हे मशीन प्रमोद भोसले यांनी पोलीस पाटील औदुंबर बुधावले तलाठी कपिल मसल खांब ग्रामसेवक रमेश जमदाडे यांच्या स्वाधीन केले यावेळी पत्रकार प्रमोद शिंदे ,ग्रामपंचायत सदस्य शिवाजी लवटे पाटील,दशरथ जाधव, महादेव शिंदे, प्रल्हाद साळवे, समितीतील सदस्य उपस्थित होते. या केलेल्या उपक्रमाचे सर्वत्र कौतुक होत आहे.

You may have missed