कल्याण येथे पैगंबर बिल आणि मुस्लिमांना ५% आरक्षण समर्थन धरणे आंदोलन


पुरोगामी महाराष्ट्र न्यूज नेटवर्क कल्याण संदेश भालेराव वंचित बहुजन आघाडी राष्ट्रीय अध्यक्ष प्रकाश तथा बाळासाहेब आंबेडकर तसेच प्रदेश अध्यक्ष रेखाताई ठाकुर यांच्या आदेशानुसार ठाणे जिल्हा उपाध्यक्ष डॉ.जे.जे.मानकर साहेब व महिला आघाडी ठाणे जिल्हा अध्यक्षा मायाताई कांबळे महासचिव रेखाताई कुरवारे यांच्या नेतृत्वखाली वंचित बहुजन आघाडी, कल्याण पूर्व सचिव विनोद श्यामसुंदर रोकडे कल्याण पूर्व महासचिव राजाभाऊ त्रिभुवन कल्याण पश्चिम अध्यक्ष संतोष गायकवाड महासचिव जोतिराम जावळे डोंबिवली पूर्व अध्यक्ष सुरेंद्र ठोके महासचिव मिलिंद साळवे डोंबिवली पश्चिम आध्यक्ष गौतम गवई महासचिव पगारे मोहना शहर महिलाअध्यक्ष कल्पनाताई पायाल संगीता सोनवणे यांच्या वतीने कल्याण तहसील कार्यालयावर
पैगंबर बील आणि ५ % मुस्लिम आरक्षण समर्थन
जाहीर मोर्चा व धरणे आंदोलन
आंदोलनाची सुरुवात डॉ बाबासाहेब आंबेडकरांचा पुतळ्यास पुष्पहार घालून आंबेडकर उद्यान ते तहसीलदार कार्यालय आंदोलनाला मोठ्या संख्येने कल्याण पश्चिम इंद्रानगर मोहना टिटवाळा डोंबिवली कल्याण पूर्व कल्याण पश्चिम येथीलभैय्यासाहेब किरण शेंडगे सुनिता राजगुरू मॅडम देवानंद कांबळे तसेच बनेली आंबिवली येतो महिला मुस्लिम महिला मुस्लिम बांधव मोठ्या संख्येने आंदोलनास भाग घेऊन आंदोलन यशस्वी पार पाडले

You may have missed