दहिगाव येथे रथउत्सवानिमित्त मोफत सर्वरोग निदान शिबीर संपन्न

दहिगाव येथे रथउत्सवानिमित्त मोफत सर्वरोग निदान शिबीर संपन्न
पुरोगामी महाराष्ट्र न्यूज नेटवर्क नातेपुते (प्रमोद शिंदे)दहिगाव येथे श्री 1008 महावीर स्वामी दिगंबर जैन अतिशय क्षेत्र दहिगाव रथोत्सवाच्या दुसऱ्या दिवसा निमित्त भव्य मोफत सर्वरोग निदान शिबीर राबविण्यात होते.हा बाविसावा सामाजिक उपक्रम होता.यामध्ये मधुमेह,अस्थीरोग, नेत्र रोग,असे विविध रोगावर रोगनिदान शिबिर राबवण्यात आले.या शिबिरात तज्ञ डॉक्टरांकडून तपासणी करण्यात आली.शिबिराची सुरुवात दीप प्रज्वलन व मंगल चरणा ने करण्यात आली होती. शिबिराच्या अध्यक्षस्थानी वर्धमान दोशी होते.या शिबिरास डॉ.वर्धमान दोशी,डॉ.राजेश फडे फलटण, डॉ.निखील गांधी अकलूज,डॉ अजिंक्य होरा नातेपुते, डॉ.सौ.प्रज्ञा गांधी,डॉ.भूषण संकेश्वर,डॉ.अक्षय कुमार दोशी,डॉ.चिराग होरा, डॉ.उदय कुमार दोशी तसेच अकलूज,फलटण, नातेपुते व परिसरातील तज्ञ डॉक्टर उपस्थित होते. व दहिगाव येथील सरपंच ऍड.रणधीर पाटील,बाहुबली शेठ शंकेश्वर,अमृतलाल गांधी,नरेंद्र गांधी,संजय दोशी,अविनाश दोशी, नीलिमा दोशी, पोपट चिकणे,रामचंद्र पाटील,शितल गांधी,रमेश शहा वैभव शहा आरोग्य सेवक के.एस.सोरटे,अमित होरा,ग्रामस्थ मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.तसेच या शिबिरात 930 पेशंटने तपासणीचा लाभ घेतला आहे.तर 60 जणांना मोफत कोरोणा प्रतिबंध लस देण्यात आली.सर्व रुग्णांना मेडिकल असोसिएशनच्या वतीने मोफत औषध देण्यात आली.या शिबिराचे दातार विपुल गांधी कार्यक्रमादरम्यान डॉ.वर्धमान दोशी,डॉ.निखील गांधी, संजय दोशी यांनी उपस्थितांना मार्गदर्शन यांनी केले. डॉक्टर तेजस शंकेश्वर प्रास्ताविक केले.कार्यक्रम यशस्वी होण्यासाठी ट्रस्ट,महाविर सेना,दातार व जैन बांधव यांनी परिश्रम घेतले.

You may have missed