पिरळे येथे अर्जुन सिंह मोहिते पाटील यांच्या हस्ते क्रिकेट सामन्याचे उद्घाटन

पुरोगामी महाराष्ट्र न्यूज नेटवर्क नातेपुते (प्रतिनिधी)-
युवा उद्योजक सतीश तात्या ढेकळे यांच्या सहकार्यातून पिरळे येथे अर्जुन सिंह मोहिते पाटील चषक 2022 आयोजन करण्यात आला आहे या क्रिकेट सामन्यांचे उद्घाटन पंचायत समिती माजी सभापती अर्जुन सिंह मोहिते पाटील उत्पन्न बाजार समिती उपसभापती साहेब पांढरे नगरपंचायत उपनगराध्यक्ष मालोजी राजे देशमुख पिरळे सरपंच उद्योजक संदीप नरोळे सतीश तात्या ढेकळे मा सरपंच शहाजी दादा धायगुडे व मान्यवरांच्या हस्ते करण्यात आले याप्रसंगी अर्जुनसिंह मोहिते पाटील यांनी क्रिकेट खेळण्याचा आनंद घेतला व खेळाडूंना स्पर्धेसाठी शुभेच्छा दिल्या यावेळी एकशिवचे सरपंच रणजित पाटील  प्रवीण शेट पांढरकर उपसरपंच उमेश खिलारे संदीप वाघ शंकर जानकर विजय धायगुडे बीडनू पाटील साळुंखे साहेब दिनेश भोसले लखनचव्हाण पत्रकार प्रमोद शिंदे दीपक झोडगे भाऊसाहेब भिसे मोहन बुधावले सर तसेच  पंचक्रोशीतील अनेक दिग्गज मान्यवर खेळाडू उपस्थित होते या स्पर्धेच्या आयोजन विष्णू नारायण क्रिकेट क्रिकेट क्लब यांच्या वतीने करण्यात आलेले आहे स्पर्धेसाठी प्रथम क्रमांकाचे बक्षीस 51 हजार रुपये व चषक द्वितीय क्रमांक बक्षीस 31000 तृतीय बक्षीस 15000 चतुर्थ बक्षीस 11000 व ट्रॉफी अशाप्रकारे असणार आहे स्पर्धा यशस्वी होण्यासाठी गणेश माने आजिनाथ होळकर दत्ता शिंगाडे शैलेश निकम सोमनाथ वाघ राहुल माने व विष्णू नारायण क्रिकेट संघातील खेळाडू परिश्रम घेत आहेत. 

You may have missed