कल्याण येथे बहुजन बहुउदेशीय संस्था च्या वतीने छत्रपती शाहू महाराज यांची जयंती उत्साहात संपन्न


पुरोगामी महाराष्ट्र न्यूज नेटवर्क कल्याण (संदेश भालेराव)

हुजन बहुउदेशीय सामाजिक सांस्कृतिक संस्था यांच्या वतीने राजर्षी छत्रपती शाहू महाराज जयंती उत्साहात साजरी करण्यात आली महापुरुषांच्या प्रतिमेस पुष्पहार अर्पण करण्यात आले जयंतीचे औचित्य साधून नॅशनल दलित मूव्हमेंट फाॅर जस्टीस ठाणे जिल्हा अध्यक्ष मा.विजयजी कांबळे सरांच्या हस्ते व कल्याण डोंबिवली जिल्हा अध्यक्ष मा ॲड.प्रविणजी बोदडे सरांच्या हस्ते व बहुजन बहुउदेशीय सामाजिक सांस्कृतिक संस्था प्रणित
सामाजिक सांस्कृतिक कला समिती चे उदघाटन संपन्न झाले आसुन ह्या संमिती चे नवनिर्वाचित अध्यक्ष शाहीर सुरेश घोडेराव व उपाध्यक्ष कवि प्रविण भालेराव आहेत
ह्या संस्थेचे संस्थापक मा .विनोद शामसुदंर रोकडे हे आहेत संस्थेचे व बहुजन बहुउदेशीय सामाजिक सांस्कृतिक संस्थेचे उपाध्यक्ष तसेच कार्यकमाचे अध्यक्ष आयु संदिप मधुकर घुसळे समिती चालु करण्या मागचा उद्देश काय असेल हे मार्गदर्शन करताना म्हणाले की काव्या च्या व गायणाच्या माध्यमातून भारतरत्न डॉक्टर बाबासाहेब आंबेडकर यांची चळवळ पुढे चालवताना खुप मोठा उपयोग होईल व होतोच.
तसेच उदघाटन करत्या वेळी उपस्थित
संस्थेतील पदाधिकारी
मा विजय डि.कांबळे खजिनदार, ॲड.प्रविण बोदडे न्याय विधी सल्लागार, उपाध्यक्ष मा.संदिप घुसळे
संदेश भालेराव प्रसिद्धीप्रमुख,
नथुराम मोहीते कार्यालय प्रमुख
,सहहिशोब तपासनीस, राजेंद्र सावंत स्वागताध्यक्ष, तसेच सदस्य ,विक्रम जाधव,अविनाश बावस्कर, ,, सुरेश घोडेराव, श्रीधर शिंदे ,अविनाश जाधव,स्थानिक कार्यकर्ते कवी दिलीपनंद गायकवाड ,प्रविण भालेराव विजय निकाळे आदी मान्यवर उपस्थिित होते