निखिल वागळे यांच्यावर झालेल्या हल्ल्याचा नातेपुते पत्रकारांच्या वतीने निषेध प्रतिनिधी

पुरोगामी महाराष्ट्र न्यूज नेटवर्क
ज्येष्ठ पत्रकार निखिल वागळे यांच्यावर पुणे येथे झालेल्या हल्ल्याच्या निषेधार्थ नातेपुते येथील पत्रकारांच्या वतीने
निषेध व्यक्त करण्यात आला. निषेधाचे निवेदन नातेपुते पोलीस स्टेशन येथे सहाय्यक पोलीस निरीक्षक महारुद्र परजणे यांना देण्यात आले. निवेदन गृहमंत्री , मुख्यमंत्री यांना देण्यात आले. निवेदनात असे म्हटले आहे की 9 फेब्रुवारी रोजी ज्येष्ठ पत्रकार निखिल वागळे यांच्यावर हल्ला करणाऱ्या हल्लेखोरांना तात्काळ अटक करण्यात यावी.पत्रकार हा लोकशाहीचा चौथा स्तंभ आहे. दिवसेदिवस पत्रकारांवर हल्ले वाढत चालले आहेत. आशा पत्रकारांवर हल्ला करणाऱ्या हल्ले खोरांवर कायदेशीर कारवाई करून तात्काळ अटक करण्यात यावी.
सदर निवेदन देताना ज्येष्ठ पत्रकार श्रीकांत बाविस्कर, अभिमन्यू आठवले, प्रमोद शिंदे,सुळ ,मेटकरी,संग्राम खिलारे.उपस्थित होते.