तू है सुंदर फुल इस संसार का हॅपी बर्थडे टू यू च्या जल्लोषात जि प पिरळे शाळेच्या विद्यार्थ्याकडून आमदार राम सातपुते यांना शुभेच्छा


पुरोगामी महाराष्ट्र न्यूज नेटर्क प्रमोद शिंदे-

माळशिरस तालुक्याचे विधानसभा सदस्य आमदार राम सातपुते यांचा जि प शाळा पिरळे येथे वाढदिवस मोठ्या उत्साहात साजरा करण्यात आला. या प्रसंगी जि प शाळा पिरळे  येथील विद्यार्थ्यांनी सामूहिकरीत्या सागर मे लहर उठे तेरे नाम की तुझे मुबारक खुशिया आत्मज्ञान की तुझको है आनंद मे मिल जाना.तू है सुंदर फुल संसार का. हॅपी बर्थडे टू यू.. च्या जल्लोषात विद्यार्थ्यांनी गीत गाऊन आमदार राम सातपुते यांना वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या. या प्रसंगी पत्रकार प्रमोद शिंदे, नरवीर उमाजी नाईक क्रांती संघटना जिल्हाध्यक्ष अजित शिरतोडे ,पप्पू बुधावले ,सुदाम बुधवले, आनंद लवटे, बाजीराव दडस, प्रल्हाद नरोळे, विश्वास बनकर,पांडुरंग दडस,करीम मुलानी. तसेच इतर मान्यवर उपस्थित होते. यावेळी बोलताना प्रमोद शिंदे म्हणाले की आमदार राम सातपुते यांनी माळशिरस तालुक्यात अनेक विकास कामे केली आहेत. विविध योजना राबवल्या आहेत.गोरगरीब लोकांना आरोग्यासाठी मदत केली आहे तसेच ते गरजू रुग्णांसाठी आरोग्य दूत बनले आहेत.आद्य क्रांतिवीर उमाजी नाईक व पप्पू बुधावले मित्रपरिवार यांच्या वतीने विद्यार्थ्यांना शालेय साहित्य व खाऊ वाटप करण्यात आला.कार्यक्रमाचे प्रास्ताविक शाळेचे मुख्याध्यापक शंकर शिंगाडे सर, सूत्रसंचालन संजय ढवळे सर यांनी केला, कार्यक्रम यशस्वी होण्यासाठी मुलानी सर खरात सर, निगडे सर, मुल्ला मॅडम, शेंडगे मॅडम, नामदेव मॅडम, यांनी परिश्रम घेतले.या प्रसंगी विद्यार्थी व ग्रामस्थ मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.