रत्नत्रय प्री स्कूल प्रथम वर्धापन उत्साहात

महाराष्ट्र न्यूज नेटवर्क

रत्नात्रे प्री इंग्लिश स्कूल नातेपुते चा प्रथम वर्धापन दिन मोठ्या उत्साहात संपन्न झाला शनिवार दिनांक १५/६/२४ स्कूलचा प्रथम वर्धापन दिन स्कूलचे संस्थापक अध्यक्ष अनंतलाल दोशी, डॉ एम पी मोरे चेअरमन सर प्रमोद भैया,सभापती श्री वैभव शहा श्री ,,अमित गांधी, श्री प्रीतम दोशी , श्री रोनक चंकेश्वरा , श्रीअजय गांधी, श्री विनय दोबाडा, श्रीदत्ता भोसले श्री तुषार देसाई सौ निकिता शहा सौ प्रीती दोशी सौ पुजा कर्चे मॅडम तसेच प्रमुख पाहुणे म्हणून डॉक्टर एम पी मोरे यांच्या उपस्थितीत होते. प्रसंगी मुलांना खाऊ वाटप करनात आला . कार्यक्रमासाठी पाल, विद्यार्थ, शिक्षक वर्ग मोठ्या संख्येने उपस्थित होता. या कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन शाळेच्या इन्चार्ज सौ माधवी रणदिवे मॅडम यांनी केले. व आभार प्रदर्शन सविता देसाई मॅडम व्यक्त यांनी केले.

You may have missed