रा.स.प.च्या वतीने ओबीसी आरक्षणसाठी जिल्हाधिकरी कार्यालया समोर चक्का जाम आंदोलन

शाहिद भाई मुलांनी अल्पसंख्यांक पश्चिम महाराष्ट्र प्रभारी

पुरोगामी महाराष्ट्र न्यूज नेटवर्क

उद्या विवार दिनांक 4 जुलै 2021 रोजी पूना नका सोलापुर येथे राष्ट्रीय समाज पक्ष यांच्या वतीने ओबीसी आरक्षण संदर्भात चक्काजाम आंदोलनाचे आयोजन करण्यात आले आहेओबीसी समाजाच्या न्याय हक्कासाठी रासपचे माझे दुग्ध विकास मंत्री आमदार महादेव जानकर यांच्या आदेशावरून आणि राष्ट्रिय अध्यक्ष अक्किसागर,आमदार रत्नाकर गुट्टे (प्रदेशाध्यक्ष. रासप, बाळासाहेब दोडतले महासचिव.रासप ,यांच्या नेतृत्वाखाली चक्काजाम आंदोलन आयोजित केले आहे. तरी सर्व समाजबांधवांनी आपल्याहक्कसाठी पारंपरिक वेशात या आंदोलनात,कोरोनाचे सर्व नियम पाळून बहुसंख्येने सहभागी होण्याचे अवाहन राष्ट्रिय समाज पक्षाचे युवा नेते तथा पश्चिम महाराष्ट्र अल्पसंख्यांक आघाडीचे प्रभारी शहीदभाई मुलाणी, युवक जिल्हाध्यक्ष माऊली सरक यांनी केले.